Jua Cali Kuachia Remix Ya Ngoma Ya 'Kuna Sheng' Wiki Ijayo

Msanii wa muziki wa Genge nchini Kenya,Paulo Julius Nunda a.k.a Jua Cali wiki ijayo anatarajia kuachia ngoma yake iitwayo Kuna Sheng ambayo ameifanyia remix ambayo hadi sasa mashabiki wa nchi hiyo wameipokea vizuri.

Ngoma hiyo ataiachia baada ya kukaa kimya kirefu katika game hiyo na kwamba maana ya jina la ngoma hiyo ni lugha ya mtaani,ikiwa na maana kuwa watu kutoka mitaa mbalimbali kuwasiliana bila kujali tofauti zao ambapo ngoma hiyo imetengenezwa na producer aitwaye Kanyeria.
Katika Ngoma hiyo Ju
a Cali amewashirikisha wasanii mbalimbali kutoka katika mitaa ya Jiji la Nairobi kama Ummo, Kibera na Yeriko na wasanii hao ni Mkuu, Manchu, Virus, Vioxxi na Konkodi.

No comments:

Post a Comment